UTAMU WA MCHEZO SEHEMU YA 3

kimya ulitawala pale ndani na kunipelekea nianze kufikiria uenda huyu dada wa kazi ametoka kwenda ama dukani au yupo anaoga au anapika jikoni. Nilianza kutembea taratibu nikaiasha sebure nikafungua mlango wa kuelekea vyumbani. Wakati huo nilisikia purukushani za watu huko jikoni yani kilio si kilio.

Katika zile purukushani nilifanikiwa kugundua sauti mbili kwanza iliyokuwa inalalamika ilikuwa ya kike na huyo aliyekuwa anahema alikuwa mwanaume. Nilifungua ule mlango taratibu na moja kwa moja nilikutana na nyuso za watu wawili yani baba na mfanyakazi wa ndani, wote walinikodolea macho hata mimi nilikuwa nawashangaa kwa jinsi walivyokunjana yani wana miili mikubwa kuliko hata mimi ambye ni modo lakini waliweza kumudu ile shughuli huku jasho likiwatoka, nilijikuta nacheka tu “hahahaha haya bwana” kisha nikaondoka na kwenda chumbani kwangu.

Wakati nimetoka huko nyuma zilitokea purukushani za ajabu kama mwizi aliyekimbizwa kwa masaa kadhaa huku nikisikia wakiongea wao wakidhani wananong’onezana kumbe nawasikia.

“jamani dadie me nilikukatalia ukutaka kusikia ona sasa siri imevuja mimi sitaki ugomvi hapa naondoka nirudishe tu kulekule nikauze fremu yangu”

“haaapana usiondoke wewe unajua fika mama clementina ameondoka me nitabaki na nani?

“wee mzee mpumbavu kweli kwahiyo unataka me nikae hapa niuliwe? We unadhani clementina hawezi kumwambia mama yake na hili hali anajua kisa kilichomtoa mama yake ni mimi, ngoja nikwambie ukiwa na shda na mimi utanifata kule ebu niashe niende”

Yale maongezi yalikatika ghafla na nikasikia mlango ukifunguliwa na kisha kufungwa nilicheka nusura nipasue simu yangu. Nilivua brauzi yangu na kubakiwa na shimizi yangu kisha nikavua jeans yangu nikabaki na boksa. Mara zote mimi huwa sipendi kujibana na ndio maana nikiwa nyumbani huwa nashnda na kanga ama nguo nyepesi na nguo ya ndani tu hata sidiria huwa sivaagi kutokana na udogo wake. Mlango ulisikika ukifunguliwa tena inaonekana dadie alibaki palepale mlango akimsubiri.

“ndo unaenda kweli?

“sasa je! We ulidhani naenda uongo kwaheri”

“so ngoja nikupe pesa then nikusindikize”

“aah no we baki na mwanao kama pesa utanirushia tigo pesa.

“khee kweli umevurugwa leo mpaka pesa unakataa”

“aah wewe si unaona madogo kuvunja ndoa ya mtu”

Ukimya uliendelea kutawala muda huo nikawasha aircondition kutokana na lile joto na hapo nilikuwa na cd ya window nikataka kuiupdate kwenye laptop yangu ili nifanye baadhi ya assigments wakati naendelea kuupdate nikawasha data kwenye simu yangu ili nichat kidogo na washkaji zangu.

Baby wangu akawa amenitumia picha fasta nikaanza kuidownload huku chini ikiwa na maneno “on my way to bath hahahaa amazing body” ile picha ikafunguka wow alikuwa na boksa iliyoichonga vilivyo ile machine nikaanza kuizoom yale maeneo dah! Nilidata hisia za kunaniu ikanijia na mimi nikawasha kamera yangu na kutegesha ili nipige selfie nae nimtumie picha ya kwanza nilipandisha shimiza na kuasha chuchu nje na ya pili nilitoa boksa kabisa nikamtumia. Kama dakika mbili akanijibu “baby you’re looking so sexy u just attract me to do sex with you” nilicheka sana nikaanza kutoka nguo zote na kubakiwa mtupu tukaanza sex chat.

“so baby nipigie imo basi au skype tudo”

“oh good idea which i heard never thought”

Tukawa tunafanya sex kupitia skype yani nililowa kabisa haya maeneo nikawa nalia kama mtoto na wakati huo nikawa najisikia kabisa kuvunja dafu kwani kitendo cha kuuona tu nilihisi kama unaingia huku.

“ooh my God/OMG”
alishangaa baba baada ya kuzama chumbani kwangu bila hodi “aaah ishiiii baby nakojoaaaaaa dadie mbonaaa upigi hodi??

KAMA KAWAIDA USIKOSE SEHEMU IJAYO.
:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *