UTAMU WA MCHEZO SEHEMU YA 4

“uuh baby nakojoaaaa aah honey jamani, dadie mbona upigi hodi?

“wewe umetoka kwangu mimi nina haki ya kukujua mwanangu hakuna shida”

Nilijitahidi kubana miguu ila tayari alikuwa ameshaona kila kitu na kweli nilikuwa nimeshajimwagia yani mapenzi haya.

Nilimshuhudia dadie akivua nguo moja baada ya nyingine na kubakiwa na kufuri alinisogelea pale kitandani huku anaongea maneno anayoyajua yeye “yani huyu mwanaume anakutesa hvyo mwanangu kukupigisha punyeto na mimi sipendi mwanangu upate shda nikiwa hai baba yako nipe japo kidogo” alianza kunishka shika chuchu zangu huku nikijiandaa kumsukuma ili nikimbie ila chambulio lake la pili alienda moja kwa moja kwenye k*n* changu na kuanza kukichezea kama anapiga gita “jamani dadie niache please me siwezi kufanya hvyo ni laana”

“aah mwanangu hakuna laana yeyote bwana hivi anapata hasara gani mtu aliyeupanda mti na ule mti ukakua na kutoa matunda je mwenye mti ana haki ya kula matunda yake?

“dadie ni sawa lakini!

“lakini nini clementina mwanangu?

Yani nilegea mwili wote na uhakika niliishiwa nguvu za mwili wangu kusema ule ukweli mimi kwenye mambo hayo huwa sijui nipoje kama nimepigwa dozi ya nusu kaputi huwa natepeta kama mlenda uliozidi bamia. Dadie alianza kuchomeka vidole vyake anatoa na kuingiza na wakati huo analishka dude lake ambalo lilikuwa nene fupi, niliona kama ni drama baba aliyenilea kunisomesha na leo hakuwa na chembe ya aibu kunichezea mimi kiasi kile. Dude lake lilikakamaa mpaka ule msuri wa katikati ulisimama vilivyo akanivuta miguu na kunilaza huku naniu yangu ikitazama kwa juu kisha akapaka mate lile dude lake akaizamisha mpaka ndani nilihisi joto joto linavukuta huku na kule kutait kwa kile kitu nilishndwa kujizuia kutoa ukelele wa aja “uuuuuuuuwi” baada ya hapo nilikuwa nalia huku chozi linanitoka si kwamba naumia ila dadie alijua kusugua vilivyo yani aligusa vile sehemu ambzo mwanamke yeyote hata awe na hisia za mbali ukimsugua lazima alie na hapo utakojoa hata bao tatu.

Alinipa style nyingi ila kuna style moja ndio iliyofanya nikojoe ni ile style ya katalelo ambayo unapitisha miguu kiunoni na yeye pia kisha unaukalia uku mnazamana mkiwa mmekaa, sasa uzuri wa hii mnakuwa ngozi kwa ngozi kama ruba na nilipenda jinsi chuchu zangu zilivyotekenywa na kifua chake nilisahau kila kitu na kujikuta natamani nisitoke maana nikiwa palepale nilivunja dafu mara mbili na mzee alinikojolea safari mbili japo kaumri kameenda ila uwezi ukamfanisha na hawa vijana wa sembe hata huyo john mpenzi wangu hakuwahi kunivunjlsha dafu mara mbili.
***

Nililala palepale hata sijui dadie alitoka muda gani ila nilikuja kushtuka mdogo wangu clifford anayesoma form three aliporejea kutoka shule na muda wake ni saa kumi au kumi na nusu.

“sister cleme sister clemee”

“abeeee”

“kwani dada kaenda wapi?

“dada gani?” nilishasahau kama siku hiyo rose yule dada wa kazi aliondoka.

“dada rose maana hapa upo wali ila nyama haijaungwa wala maharage!

“subiri mdgo wangu nakuja au kama una njaa sana nenda kwa julio mwambie akupe chipsi nitampelekea hela baadae”

Clifford alifurahi sana akaondoka na ule ukimya ulitawala sasa hapo nilianza kujisikia vibaya yale manii ndani ya uke wangu yalininyima raha “hivi mimi ni mjinga kiasi gani mpaka nakubali kufanya uchenzi na baba yangu tena wa kunizaa? Nimekuwa mjinga sana na h├Čli hali najua baba ni malaya wa kutupa? Itakuwaje kama ana ugonjwa wowote na mimi tayari nitakuwa nimeambukizwa? Mimi nitaweka wapi uso wangu endapo mama akigundua siri hii na hata jamii?” nililia sana baada ya kujiangalia sehemu zangu za siri.

JE Unaipa story hii asilimia ngapi? Basi tupia asilimia yako kisha tukutane sehemu ijayo huku ukijua kuwa lengo langu ni kuburudisha na kuelemisha na si kuchochea vitendo vya ngono.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *