UTAMU WA MCHEZO SEHEMU YA 5

Nililia sana na kujilaumu kwa kitendo nilichokifanya cha kulala na baba yangu nilikosa raha kabisa nikaamka na kuelekea bafuni kuoga huku akilini mwangu nikiwaza kuwa endapo mama hatarudi kwa siku mbili hizi nitamfata hukohuko kwa mamdogo msasani.

Wakati naoga nilisikia mlango wangu wa chumbani ukifunguliwa sikujua ni nani aliyeingia mimi niliendelea kuoga zangu. Na baada ya dakika kumi na tano nilitoka bafuni nikachukua taulo na kuanza kujifuta mwilini mwangu huku macho yangu yalielekea kwenye kitanda lakini cha ajabu kuna kitu kiliongezeka tofauti na laptop, simu na nguo chache nilivyoviasha pale. Kulikuwa na bunda la pesa noti za elfu kumi kumi nilitupa taulo pembeni na kusogea mpaka kitandani taratibu nilizinyanyua zile pesa huku natetemeka na kuanza kuhesabu zilikuwa takribani milioni moja na ishirini ni kile kiasi cha ada tunayolipa chuo ila imezidi laki nne na hapo chni kulikuwa na karatasi ilibidi nilinyanyue kwa mkono wa kulia baada ya zile pesa kuziamishia mkono wa kushoto.

Barua ilisomeka.
“mwanangu clementina najua nimekuudhi sana na inawezekana utanichukia sana mimi baba yako lakini naomba unisamehe najutia kosa langu na moyo wangu unaniuma sana kwa kilichotokea ni shetani amenipitia nisamehe sana nimekupa hicho kiasi cha pesa ukafanye matumizi yako usijari leo hii naenda kukulipia ada na ile nyumba ya boko nimekupa wewe na hilo gari unalotumia kwanzia leo ni lako kabisa asikusumbue mtu”

Nilishangb machozi yote yalikauka na nilianza kurukaruka mule chumbani yani ilikuwa ni furaha ya ajabu nilipiga hesabu za haraka haraka hii mil moja ukijumlisha na milioni mbili za kule bank nina uhakika biashara yangu niliyoipanga ya saluni sasa itatimia, nilivaa harakaharaka kwa ajiri ya safari ya kwenda bank huku kuweka vile pesa “yani hapa sasa tutaenda sawa oooh dady ukitaka tena niambie nikupe hata nyama ya bata ntakupa” nilianza kuongea kama chizi huku natoa nguo zangu kwenye kabati kuchagua niipendayo.

“dada cleme dada cleme unaenda wapi sasa?
Aliniita dogo wangu clifford baada ya kuona naingia kwenye gari.

“sikia clifford mdgo wangu nafika bank mara moja sawa nakuomba mdgo wangu nisaidie kitu kimoja unga nyama na yale maharage alafu mchele nilowekee ntakuja kupika mwenyewe”

“aah bwana mimi nina kazi za shule”

“mmh clifford ntakuwa sikuashii simu yangu ya apple ile ooghoo”

“haya poa usijari ila uwahi kurudi bwana”

“nitawahi ebu shka hii hela dady akiniulizia mwambie nimeenda kwa rafki yangu mara moja”
***

Dadie alinidekeza hamna mfano kila nilichotaka alinipa nikawa na furaha sana na kujiona kama mama mwenye nyumba japokuwa kuna wakati roho iliniuma kumsaliti mama yangu ila sikutamani mama harudi.

Tabia ya kula tunda na baba iliendelea na kwakuwa baba ni mkurugenzi ktk kampuni ya clearing and forwarding yenye matawi takribani mikoa kumi na mbili nchi nzma yeye hakuwa na muda mwingi wa kukaa ofisini na kuna wakati huwa ananipigia nikiwa chuo na huniita ama nyumbani au hotelini tunakwenda kuponda raha.

Nakumbuka siku hiyo alikuwa yupo nyumbani hakutoka na mimi nilienda chuo ila kama saa tisa nilikuwa nimerudi na kumkuta anaangalia movie kwenye MGM channel ya euro dicoda nami niliungana nae baada ya kutoka chumbani kubadilisha nguo huku nikiwa nimevaa mtandio na chp yangu huku juu nilivaa kitopu cheupe.

Alinichezea sana pale kiasi kwamba sikujiweza kabisa akaninyanyua na kunipeleka chumbani kwake alianza kunisugua kwa kidole gumba kwenye clitoris yangu nililia kama mtoto na kwa raha ile niliyoipata yani hata ukiniambia nini uwezi kunitoa, mzee huyu alikuwa fundi wa style tofauti na wakati ameingza mche kwenye kinu nilijikuta naashia gesi chafu bila kujizuia maana mche ulikuwa mfupi ila huo unene ndicho kilichokuwa kinaniliza.

Alinigeuza atakavyo nami sikuwa mbishi maana kama raha naipata kweli haswa nakumbuka kuna muda alisimama kidogo kama amehisi jambo ila akaendlea tena na tena mpaka safari ikawa imeisha kila mtu akawa hoi nikijua ndani tupo peke yetu nilishika chup yangu na kitopu mkononi nikaelekea chumbani kwangu ile nafungua tu nilimkuta kaka cliffod amekaa kitandani kwangu nami ndo hvyo tena nipo naked kukimbia natamani kuingia natamani.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *